👉 WordCamp Raleigh 2010 (ภาพรวม)

วิธีการวัดประสิทธิผลของแคมเปญอีเมลของคุณ

สุดสัปดาห์ที่ผ่านมาสามทีมจาก WPBeginner (Syed, Muhammad และ Amanda) เดินทางไปร่วม WordCamp ที่ห้าโดยมีทีม WPBeginner การเดินทางซึ่งได้รับการสนับสนุนจากคนที่ BuySellAds พาเราทั้งสามไปสิบวันไปยังเมืองราลีนอร์ทแคโรไลนา คืนแรกที่มูฮัมหมัดและไซได้เข้าร่วมการพบปะอย่างไม่เป็นทางการในเมือง North Carolina ซึ่งพวกเขาได้รับชมตัวอย่างของผู้เข้าร่วมประชุมน่ากลัวจากใกล้และไกล

เช้าวันเสาร์และสดใสเรามาถึงโรงแรมการประชุมเพื่อเช็คอินและพบปะกับผู้จัดงาน Craig Tuller (@craigtuller), Michael Torbert (@michaeltorbert) และ Steve Mortiboy (@wpsmort) เราแยกตัวออกมาเพื่อเข้าร่วมการประชุมและได้พบกับชนพื้นเมืองชาว North Carolina ที่เยี่ยมยอดเช่น Wayne Sutton (@waynesutton) และ Patrick O'Keefe (@froggy) เรานั่งอยู่บนพอร์ทัลไซต์ SitePoint Podcast รุ่นแรกที่มี Stephen Segraves (@ssegraves), Brad Williams (@williamsba) และ Patrick O'Keefe และได้รับรางวัลมากมายจาก SitePoint BuddyPress จาก Dummies และปลั๊กอิน / ธีมทางการค้าอื่น ๆ หลังจากการออกอากาศของ SitePoint ไซเอดได้กล่าวสุนทรพจน์เกี่ยวกับการรวม WordPress และ Facebook ไม่นานหลังจากนั้นก็ถึงเวลาสำหรับอาหารค่ำและ afterparty

การนำเสนอของ Syed

วิธีใช้ Facebook และ WordPress

ในมื้อเย็นพวกเราสามคนนั่งลงกับ Jane Wells (@janeforshort), Automattic ประกาศว่าตัวเองเป็นแมว herder และ Dave Moyer (@davemoyer) ของ BitWire Media เมื่อคืนล่วงเลยเราพบกับ WordCampers ที่ยอดเยี่ยมบางอย่าง เราพุ่งออกมาขณะที่วงดนตรีเริ่มเล่นและได้รับประสบการณ์โดยตรงจากการที่มีฝนตกใน North Carolina

เช้าวันรุ่งขึ้นเราได้รับคุกกี้เมฆที่แสนอร่อยจากกลุ่มคนที่ Rack Space Cloud ขณะที่เราได้เฝ้าดู Syed เข้าร่วมเซสชั่นแรกของวันนี้แผง Q & A ของนักพัฒนาซอฟต์แวร์กับ Dave Moyer, Brad Williams และ Nathan Rice (@nathanrice) ไม่นานหลังจากที่เราได้รับการปฏิบัติในแผงควบคุมเกี่ยวกับความยั่งยืนของแพลตฟอร์มโอเพ่นซอร์สซึ่งได้รับการตรวจสอบโดย Lisa Sabin-Wilson (@LisaSabinWilson) ในที่สุด Jane Wells ที่น่ารักได้ส่งคำแถลงเกี่ยวกับสถานะของคำ เจนได้กล่าวถึงอนาคตของ WordCamps รวมทั้งความต้องการของ GPL speaker และเครื่องมือการเรียนรู้ของ WordPress ที่ได้รับการสนับสนุนจาก WordPress Foundation มีความก้าวหน้าที่น่าตื่นเต้นบางอย่างในโลก WordPress

[แท็ก slickr-flickr = "wcraleigh" รายการ = "20"]

ตอนนี้เรากลับมาที่ฟลอริด้าแล้วเรากำลังรอ WordCamp ต่อไป ขอขอบคุณผู้จัดงานผู้สนับสนุนและเมืองราลีในการให้คำปรึกษากับ Wordcamp!

ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับผู้สนับสนุนการเดินทางของเรา:

BuySellAds

BuySellAds เป็นตลาดใหญ่ที่จะซื้อ / ขายสปอตโฆษณาบนไซต์ของคุณ นักเขียนบล็อกที่ประสบความสำเร็จกว่า 750 คนใช้พวกเขาเพื่อเพิ่มยอดขายโฆษณาออนไลน์ของตน WPBeginner ใช้ BSA เพื่อรักษาโฆษณาไว้ นอกจากนี้ยังเป็นสถานที่ที่ดีสำหรับผู้ลงโฆษณา ผู้ลงโฆษณาที่มีคุณภาพกว่า 1,000 รายใช้ BSA เพื่อกำหนดเป้าหมายผู้ชมที่เหมาะสมกับแบรนด์ของตน หากคุณสนใจสมัครเข้าร่วมตลาดของพวกเขาเดี๋ยวนี้

ดูวิดีโอ: TRUE _ เพาะเห็ดนางฟ้า 28/11/60

Like this post? Please share to your friends:
ใส่ความเห็น

;-) :| :x :twisted: :smile: :shock: :sad: :roll: :razz: :oops: :o :mrgreen: :lol: :idea: :grin: :evil: :cry: :cool: :arrow: :???: :?: :!: